Thứ tư ,22/08/2018
Tìm kiếm
Ngày: 22/08/2018 Vàng (SJC) 3,659 USD 23,230.00 EUR 26,354.20 VNINDEX 979.21 (+9.59)▲ HASTC 110.02 (+1.96)▲ UPCOM 51.39 (+0.01)▲














Cách bà vợ thương người ( Mon, 20 Aug 2018 06:35:16 GMT-Vui cười- Báo Giao dục thời đại )
Hậu quả của việc xem thường cảnh báo ( Mon, 20 Aug 2018 01:58:15 GMT-Vui cười- Báo Giao dục thời đại )
Tác hại của nụ hôn ( Sun, 19 Aug 2018 08:09:22 GMT-Vui cười- Báo Giao dục thời đại )
Nhân viên được khen vì ngăn cản sếp hát karaoke ( Sun, 19 Aug 2018 08:00:54 GMT-Vui cười- Báo Giao dục thời đại )
30 năm kinh nghiệm ở tuổi 20 ( Fri, 17 Aug 2018 02:29:00 GMT-Vui cười- Báo Giao dục thời đại )
Con trai buồn vì không phải con nuôi ( Fri, 17 Aug 2018 01:28:26 GMT-Vui cười- Báo Giao dục thời đại )
Mất vợ vì ông hàng xóm mượn ‘máy xén cỏ’ ( Thu, 16 Aug 2018 12:00:00 GMT-Vui cười- Báo Giao dục thời đại )
Vì sao quân sư tình yêu thường ế? ( Thu, 16 Aug 2018 05:00:00 GMT-Vui cười- Báo Giao dục thời đại )
Vợ hưởng lợi nhờ chồng bủn xỉn ( Wed, 15 Aug 2018 01:45:36 GMT-Vui cười- Báo Giao dục thời đại )
Không định xin lỗi ( Tue, 14 Aug 2018 09:18:08 GMT-Vui cười- Báo Giao dục thời đại )
Đến bây giờ mới biết ( Tue, 14 Aug 2018 08:52:44 GMT-Vui cười- Báo Giao dục thời đại )
Lý do không yêu cầu cao vẫn ế ( Tue, 14 Aug 2018 08:17:35 GMT-Vui cười- Báo Giao dục thời đại )
Ảnh hài hot nhất Facebook trong ngày ( Mon, 13 Aug 2018 00:55:22 GMT-Vui cười- Báo Giao dục thời đại )
Chàng trai sốc trước tài suy đoán của thầy bói ( Sun, 12 Aug 2018 03:00:00 GMT-Vui cười- Báo Giao dục thời đại )
Gãy chân vì vợ hàng xóm nói dối ( Sat, 11 Aug 2018 23:51:14 GMT-Vui cười- Báo Giao dục thời đại )
Cụ ông 60 tuổi lần đầu gọi ba mẹ ( Fri, 10 Aug 2018 00:14:00 GMT-Vui cười- Báo Giao dục thời đại )
Mẹ buồn khi mơ thấy con gái lấy chồng ( Thu, 09 Aug 2018 23:02:00 GMT-Vui cười- Báo Giao dục thời đại )
Khó hiểu như phụ nữ ( Thu, 09 Aug 2018 17:09:05 GMT-Vui cười- Báo Giao dục thời đại )
Cách giúp bệnh nhân thư giãn ( Wed, 08 Aug 2018 07:00:00 GMT-Vui cười- Báo Giao dục thời đại )
Gặp phải bà vợ cao tay ( Wed, 08 Aug 2018 04:51:24 GMT-Vui cười- Báo Giao dục thời đại )
Quan điểm về tình yêu của nhà hiền triết ( Wed, 08 Aug 2018 04:14:44 GMT-Vui cười- Báo Giao dục thời đại )
Chống trộm cắp nhờ bia rượu ( Tue, 07 Aug 2018 05:00:00 GMT-Vui cười- Báo Giao dục thời đại )
Chia tay sân cỏ vì gãy mũi ( Tue, 07 Aug 2018 04:10:29 GMT-Vui cười- Báo Giao dục thời đại )
Bác sĩ nhãn khoa bó tay với triệu chứng của bệnh nhân ( Mon, 06 Aug 2018 08:56:51 GMT-Vui cười- Báo Giao dục thời đại )
Những tai nạn hy hữu trong đám cưới ( Mon, 06 Aug 2018 08:00:00 GMT-Vui cười- Báo Giao dục thời đại )
Chồng mất ngủ vì cô vợ cuồng ghen ( Mon, 06 Aug 2018 04:36:52 GMT-Vui cười- Báo Giao dục thời đại )
Ông chồng hối hận vì ngày xưa cưới vợ ( Sun, 05 Aug 2018 04:24:48 GMT-Vui cười- Báo Giao dục thời đại )
Bí quyết để vợ chồng luôn vui vẻ ( Fri, 03 Aug 2018 07:55:45 GMT-Vui cười- Báo Giao dục thời đại )
Phục vụ choáng với yêu cầu của thực khách ( Fri, 03 Aug 2018 03:00:00 GMT-Vui cười- Báo Giao dục thời đại )
Bị đuổi việc vì tuổi trẻ tài cao ( Fri, 03 Aug 2018 01:47:56 GMT-Vui cười- Báo Giao dục thời đại )
Con trai bàng hoàng trước nguyên nhân ông bố vị tha ( Thu, 02 Aug 2018 07:01:05 GMT-Vui cười- Báo Giao dục thời đại )
Độc gì ở phụ nữ chỉ trai đẹp giải được? ( Thu, 02 Aug 2018 04:37:39 GMT-Vui cười- Báo Giao dục thời đại )
Dấu hiệu của việc mang thai ( Wed, 01 Aug 2018 13:25:43 GMT-Vui cười- Báo Giao dục thời đại )
Chồng phẫn nộ trước lòng hiếu khách của vợ với ông hàng xóm ( Tue, 31 Jul 2018 05:00:00 GMT-Vui cười- Báo Giao dục thời đại )
Đoán nghề nghiệp ( Tue, 31 Jul 2018 04:06:04 GMT-Vui cười- Báo Giao dục thời đại )
Chiếc máy giúp thu hút phụ nữ ( Mon, 30 Jul 2018 12:00:00 GMT-Vui cười- Báo Giao dục thời đại )
Tim đập loạn nhịp vì câu nói của bạn trai ( Mon, 30 Jul 2018 10:14:44 GMT-Vui cười- Báo Giao dục thời đại )
Ảnh hài hot trên Facebook ( Mon, 30 Jul 2018 05:42:24 GMT-Vui cười- Báo Giao dục thời đại )
Lý do mẹ thường khóc khi gả con gái ( Mon, 30 Jul 2018 00:21:33 GMT-Vui cười- Báo Giao dục thời đại )
Không còn cơ hội chê vợ nấu ăn ( Sun, 29 Jul 2018 02:22:00 GMT-Vui cười- Báo Giao dục thời đại )
Tình yêu của ''anh hùng bàn phím'' ( Tue, 10 Mar 2015 00:01:00 +0700-Vui cười-Báo Ngôi sao.net )
Thật thà ( Mon, 09 Mar 2015 08:52:14 +0700-Vui cười-Báo Ngôi sao.net )
Sắp xếp không hợp lý ( Sun, 08 Mar 2015 00:01:00 +0700-Vui cười-Báo Ngôi sao.net )
Thời gian chầm chậm trôi ( Sat, 07 Mar 2015 00:01:00 +0700-Vui cười-Báo Ngôi sao.net )
Tài hùng biện của sếp ( Fri, 06 Mar 2015 00:01:00 +0700-Vui cười-Báo Ngôi sao.net )

Trang tin địa phương
Thông tin thị trường
Giá vàng hôm nay

Trang chủ Mạng lưới Danh bạ Trao đổi thư Hỏi đáp Thị trường Tuyển dụng Download
Copyright © NHNo và PTNT Việt Nam-Chi nhánh tỉnh Phú Yên. Số 321 Trần Hưng Đạo-Tuy Hòa-Phú Yên
Điện thoại: 0257.3824266-0257.3825093. Fax:0257.3823002
Website:www.agribankphuyen.com.vn Email:Agribank@agribankphuyen.com.vn SWIFT code: VBAAVNVX570