Thứ hai ,11/12/2017
Tìm kiếm
Ngày: 11/12/2017 Vàng (SJC) 36,200 USD 22,675 EUR 26,463.57 VNINDEX 940.16 (1.51 +0.16%)▲ HNX 113.81 (-0.72 %)▼ UPCOM 54.47 (0.21 +0.39%)▲














1 triệu đô la và em, anh chọn cái nào? ( Sun, 10 Dec 2017 05:34:50 GMT-Vui cười- Báo Giao dục thời đại )
Cà phê thích hợp khuấy bằng tay ( Fri, 08 Dec 2017 05:35:51 GMT-Vui cười- Báo Giao dục thời đại )
Chồng choáng váng trước kế hoạch giảm cân của vợ ( Thu, 07 Dec 2017 04:06:02 GMT-Vui cười- Báo Giao dục thời đại )
Chánh án xử thiên vị vì quá liêm khiết ( Tue, 05 Dec 2017 04:26:02 GMT-Vui cười- Báo Giao dục thời đại )
Bợm nhậu đi cầu khỉ ( Tue, 05 Dec 2017 01:55:01 GMT-Vui cười- Báo Giao dục thời đại )
Sếp bất bình với trình độ tiếng Anh của thư ký ( Sun, 03 Dec 2017 01:45:37 GMT-Vui cười- Báo Giao dục thời đại )
Xe chao đảo do mặt đường ( Fri, 01 Dec 2017 14:38:05 GMT-Vui cười- Báo Giao dục thời đại )
Vợ bất bình khi chồng tư vấn hình xăm ( Wed, 29 Nov 2017 06:09:48 GMT-Vui cười- Báo Giao dục thời đại )
Con lợn thông minh ( Wed, 29 Nov 2017 04:03:02 GMT-Vui cười- Báo Giao dục thời đại )
Sư tử cũng phải công bằng ( Wed, 29 Nov 2017 01:39:55 GMT-Vui cười- Báo Giao dục thời đại )
Bài học về lòng trung thực ( Sun, 26 Nov 2017 11:18:00 GMT-Vui cười- Báo Giao dục thời đại )
''Phát điên'' với những hình ảnh phải nhìn đến 2 lần ( Sun, 26 Nov 2017 11:04:18 GMT-Vui cười- Báo Giao dục thời đại )
Lời hứa 10 năm của chàng trai nghèo ( Fri, 24 Nov 2017 04:12:40 GMT-Vui cười- Báo Giao dục thời đại )
Tán gái bằng toán học ( Thu, 23 Nov 2017 01:58:14 GMT-Vui cười- Báo Giao dục thời đại )
Ăn kiêng bằng thịt bò Kobe ( Wed, 22 Nov 2017 09:34:07 GMT-Vui cười- Báo Giao dục thời đại )
Xem bói chuẩn xác nhờ mặc váy ngắn ( Sun, 19 Nov 2017 07:09:07 GMT-Vui cười- Báo Giao dục thời đại )
Tại sao sư tử đực có bờm? ( Fri, 17 Nov 2017 01:16:49 GMT-Vui cười- Báo Giao dục thời đại )
Trộm choáng trước lời khuyên của bác sĩ ( Fri, 17 Nov 2017 00:58:02 GMT-Vui cười- Báo Giao dục thời đại )
Lần đầu vợ lái xe ( Thu, 16 Nov 2017 00:53:20 GMT-Vui cười- Báo Giao dục thời đại )
Nguyên nhân họa sĩ không thể vẽ khỏa thân ( Thu, 16 Nov 2017 00:52:11 GMT-Vui cười- Báo Giao dục thời đại )
Vợ nổi đóa khi chồng đòi chờ tan sở ( Thu, 16 Nov 2017 00:49:00 GMT-Vui cười- Báo Giao dục thời đại )
Nhà là nơi nguy hiểm nhất ( Wed, 15 Nov 2017 01:30:00 GMT-Vui cười- Báo Giao dục thời đại )
Poster quảng cáo mỳ ly ''không thể nhịn cười'' của Nhật Bản ( Sun, 12 Nov 2017 23:08:00 GMT-Vui cười- Báo Giao dục thời đại )
Tình yêu của ''anh hùng bàn phím'' ( Tue, 10 Mar 2015 00:01:00 +0700-Vui cười-Báo Ngôi sao.net )
Thật thà ( Mon, 09 Mar 2015 08:52:14 +0700-Vui cười-Báo Ngôi sao.net )
Sắp xếp không hợp lý ( Sun, 08 Mar 2015 00:01:00 +0700-Vui cười-Báo Ngôi sao.net )
Thời gian chầm chậm trôi ( Sat, 07 Mar 2015 00:01:00 +0700-Vui cười-Báo Ngôi sao.net )
Tài hùng biện của sếp ( Fri, 06 Mar 2015 00:01:00 +0700-Vui cười-Báo Ngôi sao.net )

Trang tin địa phương
Thông tin thị trường
Giá vàng hôm nay

Trang chủ Mạng lưới Danh bạ Trao đổi thư Hỏi đáp Thị trường Tuyển dụng Download
Copyright © NHNo và PTNT Việt Nam-Chi nhánh tỉnh Phú Yên. Số 321 Trần Hưng Đạo-Tuy Hòa-Phú Yên
Điện thoại: 0257.3824266-0257.3825093. Fax:0257.3823002
Website:www.agribankphuyen.com.vn Email:Agribank@agribankphuyen.com.vn SWIFT code: VBAAVNVX570