Chủ nhật, 21/10/2018 Đường dây nóng: 0257.3822927 09189633510
Tìm kiếm
Ngày: 21/10/2018 Vàng (SJC) 3,649 USD 23,300.00 EUR 26,553.78 VNINDEX 958.36 (-5.11)▼ HASTC 108.10 (+0.18)▲ UPCOM 52.47 (-0.23)▼














Cả lớp nghỉ học vì trường cấm trang điểm ( Thu, 18 Oct 2018 00:41:46 GMT-Vui cười- Báo Giao dục thời đại )
Bán hàng kiểu ''sống ảo'' ( Wed, 17 Oct 2018 03:30:04 GMT-Vui cười- Báo Giao dục thời đại )
Mẹ vợ sốc trước ngoại hình của con rể tương lai ( Wed, 17 Oct 2018 02:10:48 GMT-Vui cười- Báo Giao dục thời đại )
Những ảnh hài hước trong ngày ( Tue, 16 Oct 2018 09:00:00 GMT-Vui cười- Báo Giao dục thời đại )
Chồng không thể bỏ trốn vì vợ cấm hút thuốc ( Tue, 16 Oct 2018 05:00:00 GMT-Vui cười- Báo Giao dục thời đại )
Đi câu cá quên mang cần ( Tue, 16 Oct 2018 04:23:12 GMT-Vui cười- Báo Giao dục thời đại )
Bỏ cắn móng tay nhờ yoga ( Mon, 15 Oct 2018 07:06:04 GMT-Vui cười- Báo Giao dục thời đại )
Học tiếng thổ dân để giữ thể diện gia đình ( Sun, 14 Oct 2018 01:59:04 GMT-Vui cười- Báo Giao dục thời đại )
Vợ lo chồng ăn vạ ở phòng gym ( Sun, 14 Oct 2018 00:50:37 GMT-Vui cười- Báo Giao dục thời đại )
Chỉ vì một cái tăm ( Sat, 13 Oct 2018 04:21:46 GMT-Vui cười- Báo Giao dục thời đại )
Xúc phạm nặng nề ( Sat, 13 Oct 2018 04:09:23 GMT-Vui cười- Báo Giao dục thời đại )
Lý luận độc đáo của trẻ con ( Fri, 12 Oct 2018 01:32:16 GMT-Vui cười- Báo Giao dục thời đại )
Kiếm tiền để làm gì? ( Thu, 11 Oct 2018 07:59:03 GMT-Vui cười- Báo Giao dục thời đại )
Điểm thi đại học và đối tượng kết hôn ( Thu, 11 Oct 2018 03:00:00 GMT-Vui cười- Báo Giao dục thời đại )
Bikini mát mẻ cho cụ bà lo xa ( Wed, 10 Oct 2018 05:00:00 GMT-Vui cười- Báo Giao dục thời đại )
Một ngày của bố giá bao nhiêu? ( Wed, 10 Oct 2018 02:13:59 GMT-Vui cười- Báo Giao dục thời đại )
Vợ nổi điên vì con hàng xóm giống chồng ( Tue, 09 Oct 2018 02:05:32 GMT-Vui cười- Báo Giao dục thời đại )
Tuyệt đối phải thử ADN trước lúc dạy con ( Mon, 08 Oct 2018 04:13:19 GMT-Vui cười- Báo Giao dục thời đại )
Lý do bố mẹ khóc trong đám cưới con gái ( Mon, 08 Oct 2018 04:04:16 GMT-Vui cười- Báo Giao dục thời đại )
Khoảnh khắc khó hiểu của những người hài hước ( Mon, 08 Oct 2018 04:03:19 GMT-Vui cười- Báo Giao dục thời đại )
Tán tỉnh thất bại vì chiểu lòng bạn gái ( Sun, 07 Oct 2018 13:00:00 GMT-Vui cười- Báo Giao dục thời đại )
Làm dâu sướng hơn chăn heo ( Sun, 07 Oct 2018 01:40:56 GMT-Vui cười- Báo Giao dục thời đại )
Bố mẹ không biết gì về sinh sản ( Fri, 05 Oct 2018 02:29:24 GMT-Vui cười- Báo Giao dục thời đại )
Đừng dạy vợ làm việc nhà ( Fri, 05 Oct 2018 01:40:41 GMT-Vui cười- Báo Giao dục thời đại )
Cô gái đến từ thiên đàng ( Thu, 04 Oct 2018 04:26:25 GMT-Vui cười- Báo Giao dục thời đại )
Đặc sản trứng ngót của nàng dâu ( Thu, 04 Oct 2018 02:29:00 GMT-Vui cười- Báo Giao dục thời đại )
Uống bia để tiết kiệm nuôi con ( Wed, 03 Oct 2018 02:24:40 GMT-Vui cười- Báo Giao dục thời đại )
Đến thần Đèn cũng chào thua ( Wed, 03 Oct 2018 02:23:13 GMT-Vui cười- Báo Giao dục thời đại )
Sự thật trần trụi và dối trá ( Tue, 02 Oct 2018 04:20:54 GMT-Vui cười- Báo Giao dục thời đại )
Chiêu ‘gậy ông đập lưng ông’ của cảnh sát giao thông ( Tue, 02 Oct 2018 04:11:22 GMT-Vui cười- Báo Giao dục thời đại )
Phép thử lòng của vợ chàng thủy thủ ( Mon, 01 Oct 2018 05:00:00 GMT-Vui cười- Báo Giao dục thời đại )
‘Chuẩn’ như hướng dẫn viên du lịch ( Mon, 01 Oct 2018 03:58:52 GMT-Vui cười- Báo Giao dục thời đại )
Giải pháp của bác sĩ tâm thần ( Sun, 30 Sep 2018 02:07:01 GMT-Vui cười- Báo Giao dục thời đại )
Bệnh nhân gian dối gặp bác sĩ cao tay ( Sun, 30 Sep 2018 02:01:04 GMT-Vui cười- Báo Giao dục thời đại )
Tình yêu của ''anh hùng bàn phím'' ( Tue, 10 Mar 2015 00:01:00 +0700-Vui cười-Báo Ngôi sao.net )
Thật thà ( Mon, 09 Mar 2015 08:52:14 +0700-Vui cười-Báo Ngôi sao.net )
Sắp xếp không hợp lý ( Sun, 08 Mar 2015 00:01:00 +0700-Vui cười-Báo Ngôi sao.net )
Thời gian chầm chậm trôi ( Sat, 07 Mar 2015 00:01:00 +0700-Vui cười-Báo Ngôi sao.net )
Tài hùng biện của sếp ( Fri, 06 Mar 2015 00:01:00 +0700-Vui cười-Báo Ngôi sao.net )

Trang tin địa phương
Thông tin thị trường
Giá vàng hôm nay

Trang chủ Mạng lưới Danh bạ Trao đổi thư Hỏi đáp Thị trường Tuyển dụng Download
Copyright © NHNo và PTNT Việt Nam-Chi nhánh tỉnh Phú Yên. Số 321 Trần Hưng Đạo-Tuy Hòa-Phú Yên
Điện thoại: 0257.3824266-0257.3825093. Fax:0257.3823002
Website:www.agribankphuyen.com.vn Email:Agribank@agribankphuyen.com.vn SWIFT code: VBAAVNVX570